Menene Tsarin Mark VeS?
Mark VeS shine ingantaccen tsarin aminci na aiki na IEC 61508 don aikace-aikacen masana'antu wanda ke ba da babban aiki, sassauci, haɗin kai, da sakewa a ƙarƙashin matsanancin yanayi don kare dukiya, samarwa, ma'aikata, da al'ummomi.
Ana iya saita tsarin don biyan buƙatun aminci na takamaiman aikace-aikace ta zaɓar matakin da ya dace na zaɓin sakewa:
• masu sarrafa simplex
• masu sarrafawa biyu
• Masu kula da TMR
• Cibiyar sadarwa ta I/O
• I/O kayayyaki
Tsarin Mark VeS yana taimakawa kiyaye ayyuka da aminci ta hanyar:
Lambar aikace-aikace mai alama da kulle
• Haɗe-haɗe-haɗe-haɗe-sakamako shirye-shiryen matrix
• Tsare-tsare na tsaro da mayar da martani
Iyakantaccen damar samun bayanai
• Ingantattun kalmomin shiga
• Takaddar Achilles—Mataki na 1
• Tantance mai amfani da ikon samun dama
• rajistan ayyukan tsaro
• Tsare-tsare ladabi
Game da Mark VIe sarrafa shuka
Mark VIe a sauƙaƙe yana daidaitawa kuma ya dace da buƙatun masu tasowa koyaushe a cikin samar da wutar lantarki da sabuntawa, Mai & Gas, da aikace-aikacen aminci.
Mark VIe Tauri, amintacce, da babban aiki
Gine-ginen da aka rarraba na tushen Ethernet na Mark VIe hadedde sarrafa bayani yana haɓaka hulɗar aiki don ingantacciyar gudanarwa ta rayuwa.
Tabbatarwa kuma abin dogaro Mark VIe hadedde ikon dandali yana taimakawa kiyaye ayyuka cikin aminci da tsaro ta kasancewa:
Haɗawa: 100% Ethernet a duk matakan
Mai sassauƙa: I/O da aka rarraba ko tsakiya
Scalable: an ƙirƙira don ɗaukar tsarin haɓakawa da aikace-aikace
Amintacce: an saita don aiki mai sauƙi, dual, ko sau uku
Babban aiki: tsari na gida akan kowane nau'i, ikon sarrafa kwamfuta yana girma yayin da tsarin ke faɗaɗa
Rugged: hardware rated har zuwa 70°C
Amintacce: Tabbacin matakin Achilles 2
M, tsarin kula da gine-gine mai buɗewa
Mark VIe hadedde software na sarrafawa an haɓaka shi musamman don aikace-aikacen samar da wutar lantarki. Aiwatar da tsarin gine-gine na zamani, Mark VIe ICS yana ba da damar takamaiman sarrafa injin turbin manufa a cikin yanayi ɗaya azaman sarrafa tsarin shuka.
Tsarin zai iya yin ƙima a cikin aikace-aikacen da suka kama daga turbine zuwa sarrafa matakin shuka da kariya. Bugu da ƙari, fasaha na zamani yana ba da tsawaita rayuwa kuma yana ba da damar haɓaka fasaha na gaba da kariyar tsufa.
Haɗu da mafi tsauraran buƙatun tsaro na yanar gizo tare da Achilles* ƙwararrun masu sarrafawa da bin ƙa'idodin Dogarorin Kariya na Kayayyakin Wuta na Arewacin Amurka (NERC) da aka tsara.
• Samun damar fasahar filin bas na zamani don ƙarin bincike don kiyayewa.
Sami ingantaccen kulawa da ingantaccen farashi na rayuwa tare da iyawar kayan aiki-hasashen.
• Zaɓi daga ayyuka da yawa da kayan aikin kiyayewa (O&M) kama daga ƙararrawa da sarrafa taron zuwa saka idanu da sarrafa na'ura.
Takamaiman samfuran samfuran da muke hulɗa da su (bangare):
Mark V:
GE DS200FSAAG1ABA FIELD SUPPLY AMPLIFIER
Saukewa: GE DS200IPCDG1ABA
Saukewa: GE DS200IPCSG1ABB
Bayanan Bayani na GE DS200LPPAG1AAA
Saukewa: GE DS200PCCAG5ACB
Saukewa: GE DS200PCACAG7ACB
Saukewa: GE DS200PCCAG8ACB
Saukewa: GEDS200UPSAG1AGD
Saukewa: GE DS200IQXDG1AA
Saukewa: GE DS200RTBAG3AGC
Saukewa: GE DS200ADGIH1AA
Saukewa: GE DS200DTBBG1ABB
Saukewa: GE DS200DTBDG1ABB
Saukewa: GE DS200IMCPG1CCA
Saukewa: GE DS200FSAAG2ABA
Saukewa: GE DS200ACNAG1ADD
Saukewa: GE DS200GDPAG1ALF
Saukewa: GE DS200CTBAG1A
Saukewa: GEDS200SDCCG5A
Saukewa: GE DS200RTBAG3AHC
Saukewa: GE DS200SSBAG1A
Saukewa: GE DS200TBQBG1ACB
Saukewa: GE DS200TCACAG1BAA
Saukewa: GE DS200FSAAG1ABA
Alamar VI:
Saukewa: GE IS200BAIAH1BEE
Saukewa: GE IS200BICIH1ACA
Saukewa: GE IS200BICIH1ADB
Saukewa: GE IS200BCLH1BBA
Saukewa: GE IS200BPIAG1AEB
Saukewa: GE IS200BPIIH1AA
Saukewa: GE IS200CABPG1BAA
GE IS200DAMAG1BBB IS200DAMAG1BCB
Saukewa: GE IS200DSPXH1CAA
Saukewa: GE IS220PDOAH1A
Saukewa: GE IS200EHPAG1ACB
Saukewa: GE IS200EHPAG1ABB
Saukewa: GE IS200EISBH1AA
Saukewa: GE IS200EMIOH1ACA
Saukewa: GE IS200TRPAH2AHE IS230TNPAH2A
GE IS230SNAOH2A IS200STAOH2AAA
Saukewa: GE IS215VCMIH2BC
Saukewa: GE IS215VCMIH2BB IS200VCMIH2BCC
GE IS215VAMBH1A IS200VSPAH1ACC
Saukewa: GE IS200VVIBH1CAB
Saukewa: GE IS200VTURH1BAB
Saukewa: GE IS200VTURH1BAA
Saukewa: GE IS200VTCCH1CBB
Saukewa: GE IS200VSVOH1BDC
Lokacin aikawa: Oktoba-28-2024