GE IS200DAMCG1A GATE DRIVE AMPLIFIER
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | GE |
Abu Na'a | Saukewa: IS200DAMCG1A |
Lambar labarin | Saukewa: IS200DAMCG1A |
Jerin | Mark VI |
Asalin | Amurka (Amurka) |
Girma | 180*180*30(mm) |
Nauyi | 0.8 kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Amplifier Gate Drive |
Cikakkun bayanai
Saukewa: GE IS200DAMCG1A
IS200DAMCG1A ana kiranta da Innovation Series 200DAM Gate Drive Amplifier da Interface Board. Ana amfani da waɗannan allunan azaman hanyar sadarwa tsakanin na'urorin da ke da alhakin canza wutar lantarki a cikin ƙananan ƙarfin Innovation Series drives da chassis mai sarrafawa.Hukumar kuma ta haɗa da LEDs, ko diodes masu haskaka haske, waɗanda ke ba da alamar gani na matsayin IGBTs. Wadannan LEDs suna nuna ko an kunna IGBT ko a'a, wanda zai iya taimakawa wajen gano duk wani matsala mai mahimmanci tare da tsarin. Yana da fasalin IGBT guda ɗaya a kowane ƙafar lokaci, yana tabbatar da cewa zai iya ɗaukar buƙatun wutar lantarki na tsarin.
Waɗannan na'urori suna da LEDs ko diodes masu fitar da haske waɗanda ke sanar da mai aiki idan IGBT na kunne ko a'a. DAMC ɗaya ne daga cikin bambance-bambancen allon tuƙi na DAM. An kimanta hukumar DAMC akan 250fps. Hukumar DAMC tare da kwamitocin DAMB da DAMA ne ke da alhakin kara karfin wutar lantarkin domin samar da matakin karshe na tukin kofar gadar wutar lantarki. Hakanan an haɗa hukumar DAMC zuwa gada IS200BPIA keɓance keɓance gadar ko kwamitin BPIA na rak ɗin sarrafawa.
