Bayanan Bayani na GE IC697CMM742
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | GE |
Abu Na'a | Saukewa: IC697CM742 |
Lambar labarin | Saukewa: IC697CM742 |
Jerin | GE FANUC |
Asalin | Amurka (Amurka) |
Girma | 180*180*30(mm) |
Nauyi | 0.8 kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Modulolin Sadarwa |
Cikakkun bayanai
Bayanan Bayani na GE IC697CMM742
IC697CMM742 Ethernet Interface (Nau'in 2) yana ba da babban aiki TCP/IP sadarwa don IC697 PLC.
Interface Ethernet (Nau'in 2) yana toshe cikin rami ɗaya a cikin rakiyar IC697 PLC kuma ana iya daidaita shi tare da software na shirye-shiryen IC641 PLC. Za a iya shigar da na'urorin Ethernet guda huɗu (Nau'in 2) a cikin rakiyar CPU IC697 PLC guda ɗaya.
Hanyoyin sadarwa na Ethernet (Nau'in 2) ya ƙunshi tashoshin sadarwa guda uku: 10BaseT (RJ-45 connector), 10Base2 (BNC connector), da AUI (15-pin D-type connector). Cibiyar sadarwa ta Ethernet ta atomatik tana zaɓar tashar sadarwa da ake amfani da ita. Za a iya amfani da tashar sadarwa ɗaya kawai a lokaci guda.
Tashar tashar sadarwa ta 10BaseT tana ba da damar haɗin kai tsaye zuwa cibiyar sadarwa ta 10BaseT (karkatattu biyu) ko mai maimaitawa ba tare da buƙatar transceiver na waje ba.
Tashar tashar sadarwa ta 10Base2 tana ba da damar haɗin kai tsaye zuwa cibiyar sadarwa ta 10Base2 (ThinWire) ba tare da buƙatar mai ɗaukar hoto na waje ba.
Tashar tashar sadarwa ta AUI tana ba da damar haɗin kebul ɗin AUI mai amfani (Attachment Unit Interface, ko transceiver).
Kebul na AUI yana haɗa haɗin kebul na Ethernet zuwa mai isar da saƙon mai amfani, wanda ke haɗa kai tsaye zuwa cibiyar sadarwar Ethernet 10Mbps. Dole ne mai jujjuyawar ya zama mai yarda da 802.3 kuma dole ne a kunna zaɓin SQE.
Masu jigilar kayayyaki na kasuwanci suna aiki akan kafofin watsa labarai na 10Mbps iri-iri, gami da 0.4-inch diamita coaxial na USB (10Base5), ThinWire coaxial USB (10Base2), Twisted biyu (10BaseT), fiber optic (10BaseF), da kebul na broadband (10Broad36).
Hanyoyin sadarwa na Ethernet (Nau'in 2) yana ba da sadarwar TCP/IP tare da wasu IC697 da IC693 PLCs, kwamfutoci masu ɗaukar nauyin kayan aiki na Host Communications Toolkit ko software na CIMPLICITY, da kwamfutocin da ke aiki da nau'ikan TCP/IP na MS-DOS ko software na shirye-shiryen Windows. Waɗannan hanyoyin sadarwa suna amfani da ka'idojin SRTP na mallakar mallaka da Ethernet Global Data Protocols akan tarin TCP/IP (Internet) mai Layer huɗu.

