ABB DO801 3BSE020510R1 Digital Output Module
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | ABB |
Abu Na'a | DO801 |
Lambar labarin | Saukewa: 3BSE020510R1 |
Jerin | 800XA Sarrafa Tsarin Kulawa |
Asalin | Sweden |
Girma | 127*51*152(mm) |
Nauyi | 0.3kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Module Fitar Dijital |
Cikakkun bayanai
ABB DO801 3BSE020510R1 Digital Output Module
DO801 shine tashar fitarwa ta dijital ta 16 24 V don S800I/O. Matsakaicin ƙarfin fitarwa shine 10 zuwa 30 volt kuma matsakaicin ci gaba da fitarwa na yanzu shine 0.5 A. Ana kiyaye abubuwan da aka fitar daga gajerun da'irori, sama da ƙarfin lantarki da kuma zafin jiki. Abubuwan da aka fitar suna cikin rukuni ɗaya keɓe. Kowane tashar fitarwa ta ƙunshi ɗan gajeren kewayawa da kuma sama da yanayin da aka kiyaye babban direban gefen zafin jiki, abubuwan kariya na EMC, rage ɗaukar nauyi, nunin yanayin fitarwa LED da shingen keɓewar gani.
Cikakkun bayanai:
Ƙungiyar keɓewa daga ƙasa
Nauyin fitarwa <0.4 Ω
Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki na yanzu
Matsakaicin tsayin kebul na filin 600m (656 yd)
rated insulation irin ƙarfin lantarki 50 V
Dielectric gwajin ƙarfin lantarki 500 V AC
Rushewar Wuta Na Musamman 2.1 W
Amfani na yanzu +5 V Modulebus 80 mA
Amfanin yanzu +24 V Modulebus 0
Amfani na yanzu +24 V na waje 0
Girman waya masu goyan baya
Tsayayyen waya: 0.05-2.5 mm², 30-12 AWG
Waya mara nauyi: 0.05-1.5 mm², 30-12 AWG
Ƙunƙarar da aka ba da shawarar: 0.5-0.6 Nm
Tsawon madauri 6-7.5 mm, 0.24-0.30 inch
Tambayoyin da ake yawan yi game da samfurin sune kamar haka:
Menene ABB DO801 3BSE020510R1?
DO801 samfurin fitarwa ne na dijital wanda ke sarrafa na'urorin waje ta hanyar kunnawa/kashe sigina. Yawanci yana da tashoshi masu yawa (yawanci 8 ko 16), kowannensu yayi daidai da fitarwa na dijital wanda za'a iya saita sama ko ƙasa don sarrafa nau'ikan masu kunnawa daban-daban.
- Menene babban ayyuka na DO801 module?
Tashar fitarwa tana da abubuwan dijital guda 8.Wurin lantarki shine cewa yana iya sarrafa na'urorin da ke aiki akan 24 V DC.Kowace tashar fitarwa na iya goyan bayan ƙayyadaddun iyakar halin yanzu, 0.5 A ko 1 A, ya danganta da ƙayyadaddun tsari.Tashar fitarwa galibi ana keɓance ta hanyar lantarki daga hanyoyin shigarwa da sarrafawa, tana ba da kariya daga fiɗar wutar lantarki ko hayaniya.LEDs za a sanye take don nuna matsayin kowane tashar fitarwa.
-Waɗanne nau'ikan na'urori ne za a iya sarrafa su tare da tsarin DO801?
Yana iya sarrafa solenoids, relays, farar mota, bawuloli, fitilun nuni, sirens ko ƙaho.