ABB DI880 3BSE028586R1 Digital Input Module
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | ABB |
Abu Na'a | DI880 |
Lambar labarin | Saukewa: 3BSE028586R1 |
Jerin | 800XA Sarrafa Tsarin Kulawa |
Asalin | Sweden |
Girma | 109*119*45(mm) |
Nauyi | 0.2 kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Module Input na Dijital |
Cikakkun bayanai
ABB DI880 3BSE028586R1 Digital Input Module
DI880 shine tashar shigarwar dijital ta 16 ta 24 V dc don daidaitawa guda ɗaya ko sake sakewa. Matsakaicin ƙarfin shigarwar shine 18 zuwa 30 V dc kuma shigarwar halin yanzu shine 7 mA a 24 V dc Kowane tashar shigarwa ta ƙunshi abubuwan iyakancewa na yanzu, abubuwan kariya na EMC, alamar shigarwar jihar LED da shingen keɓewar gani. Akwai iyakantaccen wutar lantarki guda ɗaya na halin yanzu kowace shigarwa. Sequel of Event function (SOE) na iya tattara abubuwan da suka faru tare da ƙudurin 1 ms. Layin taron zai iya ƙunsar har zuwa 512 x 16 aukuwa. Ayyukan sun haɗa da tace Shutter don murkushe abubuwan da ba'a so. Ayyukan SOE na iya ba da rahoton matsayi mai zuwa a cikin saƙon taron - Ƙimar tashoshi, Cikakken jerin gwano, Jitter aiki tare, lokaci mara tabbas, Mai tacewa mai aiki da kuskuren Channel.
Cikakkun bayanai:
Wurin shigar da wutar lantarki, "0" -30..+5 V
Wurin shigar da wutar lantarki, "1" 11..30 V
Input impedance 3.1 kΩ
Ƙungiyar keɓewa daga ƙasa
Lokacin tacewa (dijital, zaɓaɓɓen) 0 zuwa 127 ms
Ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin firikwensin da aka gina a halin yanzu
Matsakaicin tsayin kebul na filin 600m (656 yds)
Daidaiton rikodin taron -0 ms / +1.3 ms
Ƙaddamar rikodin taron 1 ms
rated insulation irin ƙarfin lantarki 50 V
Dielectric gwajin ƙarfin lantarki 500 V AC
Rashin wutar lantarki 2.4W
Amfanin yanzu +5 V Modulebus nau'in. 125mA, max. 150 mA
Amfani na yanzu +24V na waje 15mA + wadatar firikwensin, max. 527 mA
Tambayoyin da ake yawan yi game da samfurin sune kamar haka:
- Menene ABB DI880 module?
ABB DI880 babban tsarin shigar da dijital ne mai girma wanda aka yi amfani da shi a cikin tsarin ABB AC500 PLC. Yana iya ɗaukar tashoshi na shigarwa na dijital 32, yana ba da damar PLC don yin hulɗa tare da na'urorin filin da yawa waɗanda ke aika siginar binary (kunna/kashe).
-Nawa nawa dijital bayanai ne DI880 module goyon baya?
Tsarin ABB DI880 yana ba da bayanai na dijital na 32, yana samar da I / O mai girma a cikin wani nau'i mai mahimmanci don aikace-aikacen da ke buƙatar siginar shigarwa da yawa a cikin ƙaramin sarari.
-Za a iya daidaita tsarin DI880 a cikin tsarin PLC?
Za a iya daidaita tsarin DI880 ta amfani da software na ABB Automation Builder ko kayan aikin daidaitawa na PLC.