ABB DI821 3BSE008550R1 Digital Input Module

Marka: ABB

Saukewa: DI821

Farashin naúrar: $499

Sharadi: Sabo da asali

Garanti mai inganci: Shekara 1

Biya: T/T da Western Union

Lokacin bayarwa: kwana 2-3

Tashar Jirgin Ruwa: China


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabaɗaya bayanai

Kerawa ABB
Abu Na'a DI821
Lambar labarin Saukewa: 3BSE008550R1
Jerin 800XA Sarrafa Tsarin Kulawa
Asalin Sweden
Girma 102*51*127(mm)
Nauyi 0.2 kg
Lambar Tarifu na Kwastam 85389091
Nau'in Module na shigarwa

 

Cikakkun bayanai

ABB DI821 3BSE008550R1 Digital Input Module

DI821 tashar 8 ce, 230 V ac/dc, tsarin shigar da dijital don S800 I/O. Wannan tsarin yana da abubuwan shigar dijital guda 8. Matsakaicin ƙarfin shigar da AC shine 164 zuwa 264 V kuma abin shigar yanzu shine 11 mA a 230 V ac Wurin shigar da wutar lantarki na dc shine 175 zuwa 275 volt kuma shigar da halin yanzu shine 1.6 mA a 220 V dc Abubuwan abubuwan da aka keɓance daban-daban.

Kowane tashar shigarwa ta ƙunshi abubuwan iyakance na yanzu, abubuwan kariya na EMC, LED mai nuna alamar jihar, shingen keɓewar gani da tacewa na analog (6 ms).

Za a iya amfani da tashar 1 azaman shigarwar kulawar wutar lantarki don tashoshi 2 - 4, kuma tashar 8 za a iya amfani da ita azaman shigar da wutar lantarki don tashoshi 5 - 7. Idan wutar lantarki da aka haɗa zuwa tashar 1 ko 8 ta ɓace, an kunna abubuwan shigar da kuskure kuma Gargadi LED yana kunna. Ana iya karanta siginar kuskure daga ModuleBus.

Cikakkun bayanai:
Wurin shigar da wutar lantarki, “0” 0..50 V AC, 0..40 V DC.
Wurin shigar da wutar lantarki, "1" 164..264 V AC, 175..275 V DC.
Input impedance 21 kΩ (AC) / 134 kΩ (DC)
Warewa Tashoshi keɓantacce
Lokacin tacewa (dijital, zaɓaɓɓen) 2, 4, 8, 16 ms
Kewayon mitar shigarwa 47..63 Hz
Analog tace jinkirin kunnawa/kashe 5/28 ms
Ƙarfin firikwensin ƙayyadaddun ƙayyadaddun halin yanzu na iya zama iyakancewa ta MTU
Matsakaicin tsayin kebul na filin 200 m (219 yd) 100 pF/m don AC, 600 m (656 yd) don DC
rated rufin ƙarfin lantarki 250 V
Dielectric gwajin ƙarfin lantarki 2000 V AC
Rushewar Wuta Na Musamman 2.8 W
Amfani na yanzu +5 V Modulebus 50 mA
Amfanin yanzu +24 V Modulebus 0
Amfani na yanzu +24 V na waje 0

DI821

Tambayoyin da ake yawan yi game da samfurin sune kamar haka:

- Menene ABB DI821?
Tsarin DI821 yana ɗaukar sigina na shigarwa na dijital (binary) daga na'urorin filin. Yana canza waɗannan sigina zuwa bayanan da tsarin sarrafawa zai iya aiwatarwa.

-Tashoshi nawa DI821 ke tallafawa?
Tsarin DI821 yana goyan bayan tashoshi na shigarwa na dijital 8, kowannensu yana iya karɓar siginar binary

-Waɗanne nau'ikan sigina na shigarwa zasu iya ɗaukar nauyin DI821?
Tsarin DI821 na iya ɗaukar busassun bayanan tuntuɓar sadarwa kamar lambobin sadarwa na relay da rigar shigar da bayanai kamar siginar 24V DC. Yawancin lokaci ana amfani da shi don na'urori waɗanda ke fitar da sigina masu hankali, kamar busassun musanya lamba, firikwensin kusanci, maɓalli mai iyaka, maɓalli, lambobin sadarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana